Tin đăng đã hết hạn.

Lô góc 2 mặt tiền đường An Sơn, Tam Kỳ, Quảng Nam

Ngày đăng: 15/08/2025

7.4
Khá
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/1
Mô tả tin đăng
Lô góc 2 mặt tiền tại phường An Sơn, Tam Kỳ, Quảng Nam.
Diện tích 112m2, ngang 7.5m.
Hướng Đông Bắc và Tây Bắc.
Giá bán: 2.08 tỷ.
Liên hệ: 0772069701 để biết thêm chi tiết.
Xem thêm

Liên hệ:

077 206 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7,5m
Chiều sâu 14,93m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

2,08 tỷ

112 m²
18,57 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Ngõ 1 ô tô (2,5 - 5m)

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Lô góc 2 mặt tiền đường An Sơn, Tam Kỳ, Quảng Nam - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.