Đất vàng ngay cổng khu công nghiệp Tam Dương 3050m2 thổ cư, sẵn sàng cho mọi kế hoạch đầu tư

Ngày đăng: 20/05/2026

6
ảnh
Hình ảnh 1/2
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Khám phá cơ hội sở hữu một lô đất rộng lớn với 3050m2, trong đó có 300m2 đất thổ cư, tọa lạc ngay tại vị trí đắc địa, ngay cổng Khu Công Nghiệp Tam Dương, tỉnh Vĩnh Phúc.

Lô đất này nằm trên mặt bằng băng 2 của đường 310, thuộc thôn Quế, xã Hướng Đạo, huyện Tam Dương.

Với vị trí siêu đẹp này, đây là mảnh đất lý tưởng để phân lô, xây dựng lâu đài, biệt thự hoặc phát triển các dự án tiềm năng khác.

Diện tích rộng rãi và vị trí thuận lợi ngay sát khu công nghiệp hứa hẹn mang lại tiềm năng sinh lời cao cho các nhà đầu tư thông thái.

Liên hệ ngay để không bỏ lỡ cơ hội đầu tư hấp dẫn này.

Xem thêm

Liên hệ:

038 609 ****
Thông tin chi tiết
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Vị trí trung tâm, Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

13 tỷ

3.050 m²
4,26 triệu/m²

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Đất vàng ngay cổng khu công nghiệp Tam Dương 3050m2 thổ cư, sẵn sàng cho mọi kế hoạch đầu tư - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.