Tin đăng đã hết hạn.

Duy nhất 1 lô độc quyền tại cổng khu công nghiệp tam dương giá hơn 6tr/m2

Ngày đăng: 26/09/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

ĐỘC QUYỀN LÔ ĐẤT NỀN TAM DƯƠNG - GẦN KCN TAM DƯƠNG 1 - GIÁ CHỈ TỪ 6 TRIỆU/M! Vị trí Vàng: Căn góc 2 mặt tiền, đường ô tô tránh nhau thoải mái. Cách cổng KCN Tam Dương 1 chỉ gần 1km. Cách Chợ số 8, TL 309B chỉ 500m Thông tin sản phẩm: Diện tích: 671,5m, nở hậu phong thủy. Phù hợp: Xây nhà vườn, phân lô, đầu tư lâu dài. Giá cực tốt: Chỉ từ 6 triệu/m. Liên hệ ngay:0977798478

Xem thêm

Liên hệ:

097 779 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu, Căn góc, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

4,5 tỷ

671.5 m²
6,7 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Duy nhất 1 lô độc quyền tại cổng khu công nghiệp tam dương giá hơn 6tr/m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.