Tin đăng đã hết hạn.

Bán lô 1720m2, mặt tiền 27m view cánh đồng sát KCN Tam Dương LH 0987673102

Ngày đăng: 22/09/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Bán 1720m2, mặt tiền 27m view cánh đồng cực thoáng - Sát KCN Tam Dương, Cánh Vĩnh Yên chỉ 10p di chuyển, Đường thông ô tô đi thoải mái. Pháp lý chuẩn, sẵn sổ hồng. Giá 6.5 tỷ. Chi tiết xin LH 0987673102 Mr Thi TDLand (LVCC).

Xem thêm

Liên hệ:

098 767 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 27m

Vị trí bản đồ

6,5 tỷ

1.720 m²
3,78 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán lô 1720m2, mặt tiền 27m view cánh đồng sát KCN Tam Dương LH 0987673102 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.