Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ cần ra hàng lô A16 đấu giá Tây Sơn bao sổ đỏ do Chủ đầu tư Đồng Giao bán giá tốt nhất

Ngày đăng: 28/07/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Chính chủ cần ra hàng lô A16 đấu giá Tây Sơn bao sổ đỏ do Chủ đầu tư Đồng Giao bán giá tốt nhất. - Diện tích 136,5 m2 Mặt tiền 7m. - View suối mát mẻ quanh năm. - Tiện ích trường học, chợ, siêu thị, công an... Bán kính 2km. Liên hệ: 0961868812

Xem thêm

Liên hệ:

096 186 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7m

Vị trí bản đồ

2,25 tỷ

136.5 m²
16,48 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ cần ra hàng lô A16 đấu giá Tây Sơn bao sổ đỏ do Chủ đầu tư Đồng Giao bán giá tốt nhất - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.