Tin đăng đã hết hạn.

Đất hot Ninh Khánh, kinh doanh đỉnh, giá 4 tỷ

Ngày đăng: 17/07/2025

5.9
Trung bình
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/1
Mô tả tin đăng
Lô đất siêu hot tại phố Khánh Minh, phường Ninh Khánh đang chờ đón chủ nhân mới đến để kinh doanh spa, tóc, hàng ăn, tạp hóa,...
Vị trí đắc địa, chỉ cách quốc lộ 1A vỏn vẹn 100m, đường rộng thông thoáng, giao thông thuận tiện.
Diện tích đất là 79.5m2, hướng Bắc, mang đến không gian thoáng đãng và ánh sáng tự nhiên.
Giá chỉ 4.xx tỷ, cơ hội đầu tư có 1 không 2, sinh lời ngay lập tức.
Liên hệ ngay 0966779231 để được tư vấn và sở hữu lô đất vàng này
Xem thêm

Liên hệ:

096 677 ****
Thông tin chi tiết
Mức độ giao dịch Gấp

Vị trí bản đồ

4 tỷ

79.5 m²
50,31 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Ngõ 2 ô tô tránh (5 - 7m)
Hướng
Bắc
Địa chỉ
Tp. Tam Điệp, T. Ninh Bình

Giang Đinh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất hot Ninh Khánh, kinh doanh đỉnh, giá 4 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.