Tin đăng đã hết hạn.

Lô góc trung tâm KDC Quang Sơn, Tam Điệp. Nay là phường Tam Điệp - Tỉnh Ninh Bình

Ngày đăng: 03/07/2025

5.7
Trung bình
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/2
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Lô 83 - 01 góc hai mặt tiền diện tích 183m2 - Nền đất ở vị trí cao hơn mặt đường lại hướng, công viên, trường học, nhà văn hoá và nhìn ra đường cao tốc, đường Đại lộ Đông Tây và khu dân cư quy hoạch tiếp theo của dự án nên có tầm view tuyệt vời. Nhìn được khi dân cư mới phía dưới, ngắm xe cộ chạy trên 2 trục đường lớn, ngắm trọn núi non Tam Điệp trập trùng.

Xem thêm

Liên hệ:

093 679 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 11,5m

Vị trí bản đồ

3,84 tỷ

183 m²
20,98 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Bắc
Địa chỉ
Đ. Đồng Giao, X. Quang Sơn, Tp. Tam Điệp, T. Ninh Bình
MT

Mr Tươi

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Lô góc trung tâm KDC Quang Sơn, Tam Điệp. Nay là phường Tam Điệp - Tỉnh Ninh Bình - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.