Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất Hợp Châu, Tam Đảo, Vĩnh Phúc, 750 triệu, 103.8m2 hàng hiếm tại giá ưu đãi

Ngày đăng: 20/09/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Nhanh tay sở hữu lô đất thổ cư tại Hợp Châu, Tam Đảo, Vĩnh Phúc với diện tích 103.8m2. Điểm đặc sắc của bất động sản này là mặt tiền 5.03m, ngõ vào rộng 7m, thuận tiện cho việc di chuyển và phát triển kinh doanh. Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm khi giao dịch. Đất có hướng cửa chính Tây Bắc, phù hợp với phong thủy, mang lại vận khí tốt cho gia chủ. Khu vực phù hợp cho những ai yêu thích không gian sống yên tĩnh, gần gũi với thiên nhiên. Lô đất đã có một số tiện ích cơ bản như điều hòa, tủ lạnh, giúp tiết kiệm thời gian cho việc xây dựng. Liên hệ ngay để biết thêm thông tin và đặt lịch xem đất qua số điện thoại 0373846113 và gặp Lâm BĐS Tam Dương Vĩnh Phúc.

Xem thêm

Liên hệ:

037 384 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5,03m

Vị trí bản đồ

750 triệu

103.8 m²
7,23 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất Hợp Châu, Tam Đảo, Vĩnh Phúc, 750 triệu, 103.8m2 hàng hiếm tại giá ưu đãi - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.