Tin đăng đã hết hạn.

Bán lô đất Biệt Thự 1.747,3m² cạnh Khu Nghỉ Dưỡng Tam Đảo 2 của Sun Group

Ngày đăng: 23/09/2025

6
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Đất + Biệt thự Vườn giá tốt nhất Tam Đảo! Lợi thế vượt trội: Giá siêu tốt: 10.310 tỷ (bao gồm đất và biệt thự mới xây). Vị trí chiến lược: Nằm gần KDL Tây Thiên và khu nghỉ dưỡng Sun Group. Diện tích: 1.747,3m², mặt tiền 42,41m nở hậu. Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ, sang tên nhanh gọn. Cơ hội vàng không chờ đợi! Gọi ngay: #BatDongSan #BDS #RealEstate #Land #DatNen #DatPhuTho #DatVinhPhuc #DatTamDao #DatDaiDinh #DatTayThien #DatNghiDuongVenHaNoi #DauTuBDS #CoreRealty #CoreInvest

Xem thêm

Liên hệ:

097 286 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 42,4m
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu, Xây mới

Vị trí bản đồ

10,31 tỷ

1.747 m²
5,9 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán lô đất Biệt Thự 1.747,3m² cạnh Khu Nghỉ Dưỡng Tam Đảo 2 của Sun Group - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.