Tin đăng đã hết hạn.

Bên em ra hàng 8 lô F0 tại TT.Đại Đình Tam Đảo gần khu du lịch Tây Thiên 100-112m2 4xxtr 0988296228

Ngày đăng: 16/09/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Bên em ra hàng 8 lô f0 tại thị trấn Đại Đình, Tam Đảo, Vĩnh Phúc, gần khu du lịch Tây Thiên, Tam Đảo. Cách trường THCS Đại Đỉnh chỉ 500m. - Diện tích từ 100m - 112,3m2. Mặt tiền 5 - 6m vuông vắn trước sau rất đẹp. - Đường ô tô tránh nhau. Dân cư hiện hữu đông đúc. - Thích hợp mua ở hoặc đầu tư dài hạn, khu vực đất du lịch nên tiềm năng tăng giá cao trong tương lai. - Pháp lý: Sổ đỏ chính, pháp lý minh bạch rõ ràng, sang tên nhanh chóng. Bán gấp 450 triệu, - Liên hệ: 0988296228. Mình tên Chuyên.

Xem thêm

Liên hệ:

098 829 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m

Vị trí bản đồ

450 triệu

112.3 m²
4,01 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Quốc lộ 2B, Tt. Đại Đình, H. Tam Đảo, T. Vĩnh Phúc
LC

Lê Văn Chuyên

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bên em ra hàng 8 lô F0 tại TT.Đại Đình Tam Đảo gần khu du lịch Tây Thiên 100-112m2 4xxtr 0988296228 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.