Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ bán gấp lô đất thôn Núc Thượng, Hồ Sơn gần sân Golf Tam Đảo 110m2 mt5m 900tr 0988296228

Ngày đăng: 13/09/2025

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Chính chủ bán gấp lô đất thôn Núc Thượng, xã Hồ Sơn, Tam Đảo, Vĩnh Phúc. Gần sân Golf và khu du lịch Tây Thiên, Tam Đảo. - Diện tích 109,7m2, mặt tiền 5m vuông vắn trước sau như một rất đẹp. - Hướng Đông Nam mát mẻ. - Khu dân cư hiện hữu, hạ tầng hoàn thiện, tiềm năng tăng giá cao. - Cách trục chính tỉnh lộ 302 chỉ 20m. Đường ô tô tránh nhau. - Thích hợp mua để ở hoặc đầu tư tích trữ tài sản. Bán gấp 900tr, sổ đỏ chính chủ, pháp lý minh bạch rõ ràng, sang tên nhanh chóng. Liên hệ ngay: 0988296228. để được gửi thông tin chi tiết và đi xem thực tế miễn phí.

Xem thêm

Liên hệ:

098 829 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m

Vị trí bản đồ

900 triệu

110 m²
8,18 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Đ. Tỉnh Lộ 302, X. Hồ Sơn, H. Tam Đảo, T. Vĩnh Phúc
LC

Lê Văn Chuyên

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán gấp lô đất thôn Núc Thượng, Hồ Sơn gần sân Golf Tam Đảo 110m2 mt5m 900tr 0988296228 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.