Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhanh lô góc B1 đất đấu giá Quan Nội, Tam Quan, Tam Đảo, Vĩnh Phúc

Ngày đăng: 01/09/2025

5.6
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

+Cần bán lô góc B1 đất đấu giá Quan Nội, Tam Quan, Tam Đảo: - Băng 1 đường tỉnh 309 rộng 31m, kinh doanh sầm uất - Gần ngã ba cây xăng Nhân Lý - Hai mặt tiền, diện tích 165,1 m2 rất rộng rãi, phù hợp nhiều mục đích sử dụng - Đất mới trúng đấu giá, bán chênh hợp lý - LH 0985799095 để xem đất và chốt

Xem thêm

Liên hệ:

098 579 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7,21m
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

4,54 tỷ

165.1 m²
27,5 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhanh lô góc B1 đất đấu giá Quan Nội, Tam Quan, Tam Đảo, Vĩnh Phúc - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.