Tin đăng đã hết hạn.

Thanh khoản đất Minh Quang, Tam Đảo, Vĩnh Phúc giá tốt

Ngày đăng: 17/08/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Kính mời quý vị đến với cơ hội sở hữu lô đất tại Minh Quang, Tam Đảo, Vĩnh Phúc.
Diện tích 119m2, thổ cư 100%, tặng thêm 30m2 lưu không, hứa hẹn một không gian sống lý tưởng hoặc đầu tư sinh lời.
Vị trí đắc địa với nhiều lợi thế: view thoáng đãng, đường ô tô đỗ cửa, cách tỉnh lộ chỉ 150m, và chỉ 1km là đến quảng trường, ủy ban, trường học, chợ.
Giá thu hồi vốn hấp dẫn chỉ 4xx triệu.
Liên hệ ngay để không bỏ lỡ cơ hội: 0972265433.
Xem thêm

Liên hệ:

097 226 ****
Thông tin chi tiết
Mức độ giao dịch Gấp

Vị trí bản đồ

400 triệu

119 m²
3,36 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Ngõ 2 ô tô tránh (5 - 7m)
Địa chỉ
X. Minh Quang, H. Tam Đảo, T. Vĩnh Phúc
BC

Bắc Bđs Kim Cương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Thanh khoản đất Minh Quang, Tam Đảo, Vĩnh Phúc giá tốt - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.