Tin đăng đã hết hạn.

Mở bán 6 lô đất F0 full thổ cư ngay cổng KCN Tam Dương đường 13,5m giá 1.2x tỷ

Ngày đăng: 17/07/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Mở bán 6 lô đất F0 full thổ cư ngay cổng KCN Tam Dương đường 13,5m giá 1.2x tỷ. Tam Dương Bắc. Diện tích: 100 m2, thổ cư 100m2. Đường trải Asphalt 2 ô tô tránh nhau thoải mái. Cách KCN Tam Dương 2 (Khu A) đang có nhà máy Vitto hoạt động chỉ 150m. Cách đường QH 24m chỉ 100m. Cách trường học, nhà văn hoá trong bán kính 1,5 km. Liên hệ: 0983656695

Xem thêm

Liên hệ:

098 365 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m

Vị trí bản đồ

1,29 tỷ

1.000 m²
1,29 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Mở bán 6 lô đất F0 full thổ cư ngay cổng KCN Tam Dương đường 13,5m giá 1.2x tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.