Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất thổ cư Tam Đảo, gần khu công nghiệp, đường rộng 3 ô tô tránh, giá chỉ hơn 600 triệu

Ngày đăng: 18/07/2025

5.5
Trung bình
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/1
Mô tả tin đăng
Lô đất full thổ cư diện tích hơn 156m2, tọa lạc tại Quan Đình, Tam Quan, Tam Đảo.
Vị trí đắc địa trên trục chính đi Khu công nghiệp Tam Dương 2, cách KCN chỉ 500m
Đường rộng rãi, 3 ô tô tránh nhau thoải mái. G
iá siêu hấp dẫn chỉ nhỉnh 600 triệu.
Liên hệ ngay 0399520667 để sở hữu lô đất tiềm năng này nhé!
Xem thêm

Liên hệ:

039 952 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được, Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

600 triệu

156 m²
3,85 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Ngõ 3 ô tô tránh (7 -9m)
Địa chỉ
X. Tam Quan, H. Tam Đảo, T. Vĩnh Phúc
PT

Phan Thảo

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất thổ cư Tam Đảo, gần khu công nghiệp, đường rộng 3 ô tô tránh, giá chỉ hơn 600 triệu - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.