Tin đăng đã hết hạn.

Đất thổ cư 900m2, mặt tiền 35m tại Tam Đảo, Vĩnh Phúc - Giá tốt!

Ngày đăng: 30/09/2025

6.9
Khá
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/1
Mô tả tin đăng
Cần bán gấp lô đất diện tích 900m2, trong đó có 100m2 đất ở, mặt tiền rộng 35m, rất thích hợp để phân lô, tách thửa hoặc xây biệt thự.
Vị trí tại cổng Tây Thiên, Tam Đảo, Sông Lô, Vĩnh Phúc.
Giá bán: 3,xxxtỷ
Liên hệ ngay 0358273904 để làm việc trực tiếp với chủ đất.
Xem thêm

Liên hệ:

035 827 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 35m
Chiều sâu 25,71m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Mặt tiền rộng, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

3 tỷ

900 m²
3,33 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất thổ cư 900m2, mặt tiền 35m tại Tam Đảo, Vĩnh Phúc - Giá tốt! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.