Tin đăng đã hết hạn.

Đất 2 mặt thoáng tại Thanh Miếu, Sông Lô kinh doanh sầm uất

Ngày đăng: 08/08/2025

5.9
ảnh
Hình ảnh 1/2
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Lô đất trục chính Đồi Cam, Thanh Miếu, Sông Lô đang chờ đón chủ nhân mới đến xây dựng tổ ấm hoặc đầu tư sinh lời.
Diện tích đất 71.6m2, thiết kế 2 mặt thoáng đón ánh sáng tự nhiên và gió trời.
Vị trí kinh doanh sầm uất, hạ tầng đồng bộ, giao thông thuận tiện.
Giá bán hơn 3 tỷ xx (X lớn).
Liên hệ ngay 0921994444 (Zalo) để biết thêm thông tin chi tiết và sở hữu lô đất tiềm năng này!
Xem thêm

Liên hệ:

092 199 ****
Thông tin chi tiết
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được, Nhiều mặt thoáng

Vị trí bản đồ

3 tỷ

71.6 m²
41,9 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất 2 mặt thoáng tại Thanh Miếu, Sông Lô kinh doanh sầm uất - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.