Tin đăng đã hết hạn.

Bán lô đất đẹp vị trí đắc địa kinh doanh 195m2 cạnh UBND phường Bá Xuyên, tỉnh Thái Nguyên

Ngày đăng: 17/08/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Bán lô đất đẹp vị trí đắc địa kinh doanh 195m2 cạnh UBND phường Bá Xuyên, Sông Công tỉnh Thái Nguyên. Lô 1 đường Lê Hồng Phong. Diện tích: 195m². Mặt tiền: 6.5m. Vị trí trung tâm, dân cư đông, xe cộ qua lại tấp nập. Thích hợp mở nhà hàng, quán ăn, showroom, văn phòng. Liên hệ ngay: 0569139999

Xem thêm

Liên hệ:

056 913 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6,5m
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

4,49 tỷ

195 m²
23,03 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Lê Hồng Phong, X. Bá Xuyên, Tp. Sông Công, T. Thái Nguyên
MH

Mạnh Hùng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán lô đất đẹp vị trí đắc địa kinh doanh 195m2 cạnh UBND phường Bá Xuyên, tỉnh Thái Nguyên - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.