Tin đăng đã hết hạn.

Bán 4000m2 đất mặt đường Quốc Lộ 3 - Sông Công, Thái Nguyên giá ưu đãi

Ngày đăng: 18/08/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Bán 4000m2 đất mặt đường Quốc Lộ 3 - Sông Công, Thái Nguyên giá ưu đãi. - Tổng diện tích: 4000m² | Có sẵn 400m² thổ cư còn lại là đất CLN| Mặt tiền rộng 30m. Vị trí cực đẹp, bám mặt đường QL3 Giao thông thuận tiện, xe container vào tận nơi. Gần các khu công nghiệp lớn: Sông Công 1, Sông Công 2, Điềm Thụy. Tiềm năng lớn: Phù hợp làm nhà xưởng, kho bãi, khách sạn, showroom. Pháp lý đầy đủ Sổ đỏ chính chủ. Giá chỉ: 15 tỷ xx. Liên hệ ngay: 0569139999

Xem thêm

Liên hệ:

056 913 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 30m
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

15,4 tỷ

4.000 m²
3,85 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Quốc lộ 3, P. Bách Quang, Tp. Sông Công, T. Thái Nguyên
MH

Mạnh Hùng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán 4000m2 đất mặt đường Quốc Lộ 3 - Sông Công, Thái Nguyên giá ưu đãi - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.