Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp 1 lô đất đẹp khu vsip quốc lộ 1a

Ngày đăng: 15/07/2025

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Cần bán nhanh lô đất cực đẹp tại Khu dịch vụ hỗn hợp VSIP - Quốc lộ 1A: Giá chỉ 1 tỷ xxx (cực kỳ hợp lý) Diện tích rộng rãi: 7m x 22m Khu dân cư đang lấp đầy nhanh chóng Thích hợp để ở, đầu tư hoặc kinh doanh Anh/chị quan tâm vui lòng gọi/zalo: 0947525794 để xem đất và nhận thông tin chi tiết!

Xem thêm

Liên hệ:

094 752 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7m

Vị trí bản đồ

1,29 tỷ

154 m²
8,38 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Bắc
Địa chỉ
Khu dịch vụ hỗn hợp Vsip Quảng Ngãi, Đ. Quốc lộ 1A, X. Tịnh Phong, H. Sơn Tịnh, T. Quảng Ngãi
QN

Quỳnh Nguyễn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp 1 lô đất đẹp khu vsip quốc lộ 1a - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.