Tin đăng đã hết hạn.

Đất Ba Trại siêu hot mặt tiền 22m, 2 ô tô tránh

Ngày đăng: 24/09/2025

6.9
Khá
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/2
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Đất thổ cư siêu phẩm tại Ba Trại, tọa lạc tại trung tâm thôn 6, Suối Hai, Hà Nội (xã Ba Trại cũ) với diện tích 583m2, trong đó có 180m2 là đất ở, sổ hồng mới tinh, pháp lý chuẩn chỉnh
Đất có mặt tiền rộng 22m, đường to, 2 ô tô tránh nhau thoải mái
Vị trí đắc địa, chỉ cách TL86 và trạm xe bus 200m, gần trường cấp 2, cấp 3 Ba Vì, trường Nội trú, mầm non
Khu dân cư đông đúc, hàng xóm thân thiện, văn minh, ranh giới rõ ràng, phù hợp cho cả nghỉ dưỡng và an cư
Giá siêu yêu thương chỉ 1,x tỷ (x cao)
Liên hệ ngay để chốt kèo: 0967068193 - 0523688368 - 0355901193
Xem thêm

Liên hệ:

096 706 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 22m
Chiều sâu 26,5m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Đắc địa - Ngã 3-4-5-6, Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

1 tỷ

583 m²
1,72 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Ngõ 2 ô tô tránh (5 - 7m)
Địa chỉ
Tx. Sơn Tây, Tp. Hà Nội
MM

Mon Mon

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất Ba Trại siêu hot mặt tiền 22m, 2 ô tô tránh - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.