Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất Sơn Tây Hà Nội- 1280m2 có 300m2 thổ cư - Đầu Tư lãi vốn, xây nhà nghỉ dưỡng giá rẻ nhất khu

Ngày đăng: 08/09/2025

5.5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

- Bán đất siêu đẹp 1280m2 Phường Tùng Thiện TP. Hà Nội. - Mặt tiền khủng 35m phù hợp phân lô, tách thửa, xây nhà vườn nghỉ dưỡng. Vị trí: Nằm tại phường Tùng Thiện, trung tâm thị xã Sơn Tây, Hà Nội. Khu vực hạ tầng phát triển, dân cư đông, giao thông thuận tiện kết nối với Quốc lộ 32, Đại lộ Thăng Long, Khu đô thị Miếu Môn Làng Văn hoá Du lịch các Dân tộc Việt Nam. Tuyến Metro số 5. - Lợi thế nổi bật: - Diện tích rộng 1280m2 vuông vắn 300m2 TC, mặt tiền cực đẹp 35m. - Đất đô thị, pháp lý rõ ràng, dễ dàng phân lô tách thửa. - Vừa phù hợp làm nhà vườn, biệt thự nghỉ dưỡng, vừa thuận lợi cho nhà đầu tư chia lô sinh lời. - Khu vực tiềm năng, giá đất còn đang ở mức hợp lý, dư địa tăng trưởng mạnh khi hạ tầng hoàn thiện. - Giá bán: 6.5tr/m2 (thương lượng trực tiếp). - Liên hệ ngay: Ngọc 0971125995 để xem đất thực tế và chốt cơ hội đầu tư! Đầu tư hôm nay sinh lời ngày mai!

Xem thêm

Liên hệ:

097 112 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 35m
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

8,32 tỷ

1.280 m²
6,5 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. 87, X. Xuân Sơn, Tx. Sơn Tây, Tp. Hà Nội
tn

trần bích ngọc

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất Sơn Tây Hà Nội- 1280m2 có 300m2 thổ cư - Đầu Tư lãi vốn, xây nhà nghỉ dưỡng giá rẻ nhất khu - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.