Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ cần bán đất Cổ Đông, 12,7 triệu / m2, 857 m2, mặt tiền 25m, sổ đỏ

Ngày đăng: 14/08/2025

5.5
Trung bình
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/2
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Nhanh tay sở hữu lô đất đẹp tại Cổ Đông, Sơn Tây, Hà Nội với diện tích 857 m2. + Diện tích lớn 857 m2, phù hợp với nhiều loại hình sử dụng. + Mặt tiền rộng 25m, thuận lợi cho việc xây dựng và kinh doanh. + Ngõ vào rộng 10m, dễ dàng di chuyển, phù hợp cho ô tô. + Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho giao dịch. Địa điểm tiện ích xung quanh: - Gần siêu thị Lan Chi và các tiện ích khác. - Gần trường Sĩ quan Lục quân 1 và Trường Võ bị Trần Quốc Tuấn. Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết và đặt lịch xem đất. Liên hệ Lâm Văn Hòa qua số 0839876268

Xem thêm

Liên hệ:

083 987 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 25m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

10,88 tỷ

857 m²
12,7 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ cần bán đất Cổ Đông, 12,7 triệu / m2, 857 m2, mặt tiền 25m, sổ đỏ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.