Tin đăng đã hết hạn.

Siêu phẩm Đồng Trạng, Sơn Tây DT 101,2m², mặt tiền 8,2m, Cách Tomodachi Làng Mít chỉ 300m

Ngày đăng: 25/07/2025

5.9
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Chính chủ cần bán lô đất đẹp tại Đồng Trạng, xã Cổ Đông, Sơn Tây, Hà Nội vị trí tiềm năng gần khu nghỉ dưỡng nổi tiếng Tomodachi Retreat Làng Mít, cực kỳ phù hợp để an cư hoặc đầu tư. - Thông tin lô đất: Diện tích: 101,2m² đất vuông vắn, thế đẹp, sổ đỏ chính chủ. Mặt tiền: 8,2m rộng rãi, dễ xây biệt thự hoặc nhà vườn. Hướng: Tây Bắc đón gió chiều mát, phù hợp phong thủy nhiều mệnh. Vị trí: Cách Tomodachi Retreat Làng Mít chỉ 300m khu vực đang thu hút đầu tư mạnh về du lịch nghỉ dưỡng. Giá bán: 34,5 triệu/m² Tổng giá khoảng 3,49 tỷ (có thương lượng trực tiếp). - Ưu điểm nổi bật: Gần các khu resort, homestay nổi tiếng, không khí trong lành, phong cảnh thiên nhiên yên bình. Thích hợp xây nhà nghỉ dưỡng, homestay, villa cho thuê hoặc đầu tư chờ tăng giá theo thời gian. Giao thông thuận tiện, đường ô tô vào tận đất. - Liên hệ ngay để xem đất và thương lượng: 0967189928

Xem thêm

Liên hệ:

096 718 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8,2m
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Siêu phẩm Đồng Trạng, Sơn Tây DT 101,2m², mặt tiền 8,2m, Cách Tomodachi Làng Mít chỉ 300m - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.