Tin đăng đã hết hạn.

Bán cặp nền gốc 2 mặt tiền đường số 8 và đường số 21, khu 5A, Sóc Trăng

Ngày đăng: 29/08/2025

7.8
Khá
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Bán cặp nền gốc có 2 mặt tiền đường số 8 và đường số 21, khu 5A, thành phố Sóc Trăng.
Diện tích: ngang 11.9m x dài 20m, thổ cư toàn bộ.
Hướng: Đông và Đông Nam.
Giá: 4.xx tỷ.
Liên hệ anh Lộc qua số điện thoại 0963074346 để biết thêm chi tiết.
Xem thêm

Liên hệ:

096 307 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 11,9m
Chiều sâu 20m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

4 tỷ

238 m²
16,81 triệu/m²
Địa chỉ
Khu đô thị 5A Mekong Centre Sóc Trăng, Đ. Mạc Đĩnh Chi, P. 4, Tp. Sóc Trăng, T. Sóc Trăng
NL

Nhân Lộc

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán cặp nền gốc 2 mặt tiền đường số 8 và đường số 21, khu 5A, Sóc Trăng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.