Tin đăng đã hết hạn.

42,9m2 Minh Châu, Yên Mỹ, đường 2 ô tô tránh nhau, mặt tiền 4,5m

Ngày đăng: 22/03/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Duy nhất 42,9m2 mặt tiền 4,5m tại Minh Châu, Yên Mỹ
Dân cư đông đúc, hàng xóm thân thiện
Gần cụm CN Tân Dân
Cách trung tâm Khoái Châu chỉ hơn 1km

Xem thêm

Liên hệ:

094 596 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,5m

Vị trí bản đồ

1,7 tỷ

42.9 m²
39,63 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Đã có giấy hẹn lấy sổ
Loại BĐS
Đất
Hướng
Tây
Địa chỉ
Khu dân cư Minh Châu (Vạn Phát Avenue), Tp. Sóc Trăng, T. Sóc Trăng
NT

Nguyễn Đức Trung

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết 42,9m2 Minh Châu, Yên Mỹ, đường 2 ô tô tránh nhau, mặt tiền 4,5m - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.