Tin đăng đã hết hạn.

Đất nghỉ dưỡng siêu đẹp lô góc sát đường trục chính

Ngày đăng: 11/09/2025

6.2
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

ĐẤT NGHỈ DƯỠNG SIÊU ĐẸP LÔ GÓC SÁT ĐƯỜNG TRỤC CHÍNH Thôn Phú Thịnh, Minh Phú Sóc Sơn. Nay lf xã Kim Anh, TP Hà Nội. Diện tích: 1.510m. Giá hơn 10tr/m2. Đường: ô tô tránh, thông thoáng, cách trục chính chỉ 100m Xung quanh: nhiều biệt thự, villa, cụm công nghiệp, tiện ích đầy đủ thích hợp làm khu nghỉ dưỡng biệt thự nhà vườn cao cấp. Or phân lô bán. Pháp lý chuẩn: Sổ đỏ sẵn, giao dịch ngay LH: E Tuấn 0335802238

Xem thêm

Liên hệ:

033 580 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 20m
Ưu điểm BĐS Căn góc, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

25,3 tỷ

1.510 m²
16,75 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Đ. 35, X. Minh Phú, H. Sóc Sơn, Tp. Hà Nội
NT

Nguyễn Anh Tuấn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất nghỉ dưỡng siêu đẹp lô góc sát đường trục chính - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.