Tin đăng đã hết hạn.

Đất Dân Cắt Bán DT Lớn 949m Đã Full Thổ Cư, Sẵn Phân Lô Chia Cắt Đều Được, Thích Hợp Xây Nhà Vườn .

Ngày đăng: 11/09/2025

6
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

- Vị Trí Đất Nằm Tại : Thôn Xuân Dục - Xã Sóc Sơn / Tp Hà Nội. ( Mới ) Diện Tích đất 949m ( Đã Lên Full Thổ Cư ) Đường Vào Đất 3,5-4m Ô Tô Chạy Vào Tận Nơi - Đường Thông Ngõ Thoáng - Cách Trục Chính Chỉ 10m - Cách Cao Tốc Hà Nội - Thái Nguyên Chỉ 1Km - Cách Trung Tâm Sóc Sơn Chỉ 3Km - Cách Dự Án Trường Đua Ngựa Sóc Sơn Sắp Về Chỉ 1,5Km - Dân Ở Xung Quanh Đông Đúc , Lành Mạnh, Chỉ Việc Xây Nhà Và Ở + Rất Thích Hợp Cho Nhà Đầu Tư Muốn Mua Để Tích Sản Hoặc Mua Để Phân Lô Nhỏ Bán, Đất Đã Full Thổ Cư Toàn Bộ Sẵn Sổ Chỉ Việc Xuống Tiền Là Sổ Hồng Trao Tay. /// Mọi Chi Tiết Xin Liên Hệ Mr.Tú : 0925323539 ( Em Sẽ Tư Vấn Chi Tiết Hết Về Lô Đất Trên )

Xem thêm

Liên hệ:

092 532 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 36m
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

17,7 tỷ

949 m²
18,65 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất Dân Cắt Bán DT Lớn 949m Đã Full Thổ Cư, Sẵn Phân Lô Chia Cắt Đều Được, Thích Hợp Xây Nhà Vườn . - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.