Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất nền tại Minh Phú, Sóc Sơn, Hà Nội, giá ưu đãi 165 tỷ, 30000m2

Ngày đăng: 03/09/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Nhanh tay sở hữu đất nền tại Minh Phú, Sóc Sơn, Hà Nội với diện tích 30.000m2. Với giá chỉ 165 tỷ VND, đây là cơ hội đầu tư không thể bỏ lỡ. + Pháp lý đầy đủ (Sổ đỏ, giấy phép xây dựng) + Hướng cửa chính Tây Nam, mang lại phong thủy tốt + Chiều ngang mặt tiền 160, gần Sân bay Nội Bài, thuận lợi thu hút khách cao tuổi nước ngoài. + Đường vào rộng 7m, dễ dàng di chuyển. Ba bề là núi đồi thông xanh mướt. Liên hệ để được tư vấn miễn phí qua 0982323265 - NGUYỄN QUỐC CƯỜNG.

Xem thêm

Liên hệ:

098 232 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 160m

Vị trí bản đồ

165 tỷ

30 m²
5,5 tỷ/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất nền tại Minh Phú, Sóc Sơn, Hà Nội, giá ưu đãi 165 tỷ, 30000m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.