Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất Sóc Sơn 360m2 thôn Vệ Linh ngõ ô tô tránh, cách trục chính vào Đền Sóc 100m

Ngày đăng: 31/08/2025

5.5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

BÁN ĐẤT THÔN VỆ LINH SÓC SƠN HÀ NỘI 360M NGÕ Ô TÔ TRÁNH GẦN ĐỀN SÓC Thông tin chi tiết: Diện tích: 360m (trong đó 70m đất thổ cư, còn lại đất trồng cây lâu năm). Vị trí: Thôn Vệ Linh, xã Sóc Sơn (trước là xã Phù Linh), cách trục chính vào Đền Sóc Sơn chỉ 100m. Đường trước đất: ô tô tải tránh, giao thông thuận tiện, dễ dàng kết nối Quốc lộ 3, cao tốc Nội Bài Thái Nguyên. Khu vực tiềm năng phát triển du lịch, nghỉ dưỡng, kinh doanh homestay, nhà hàng dịch vụ. Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ, sẵn sàng giao dịch. Giá chào bán: 15 tỷ (có thương lượng). Tiện ích xung quanh: gần Đền Sóc, hồ Đồng Quan, sân golf Minh Trí, sân bay Nội Bài, trường học, UBND xã Sóc Sơn. Không khí trong lành, phong thủy vượng khí, rất hợp để đầu tư. Liên hệ ngay: 0888765868 Trần Nam chuyên đất Sóc Sơn, Hà Nội.

Xem thêm

Liên hệ:

088 876 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 12m
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

15 tỷ

360 m²
41,67 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất Sóc Sơn 360m2 thôn Vệ Linh ngõ ô tô tránh, cách trục chính vào Đền Sóc 100m - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.