Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất đẹp tại Xã Minh Trí, Sóc Sơn, Hà Nội, 12,5 tỷ, 545m2, nhiều tiện ích hot

Ngày đăng: 26/08/2025

5.3
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Đất nền tại Xã Minh Trí, Sóc Sơn, Hà Nội với diện tích 545m2 là một cơ hội tuyệt vời cho việc đầu tư hoặc xây dựng nhà ở. Với mặt tiền rộng 23m và ngõ vào 5m, khu đất này rất thuận tiện cho việc di chuyển và xây dựng. - Diện tích lớn 545m2, phù hợp với nhiều ý tưởng xây dựng. - Mặt tiền rộng 23m, thuận lợi cho việc kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở. - Ngõ vào rộng 5m, dễ dàng tiếp cận. - Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ sẵn sàng. Điểm nổi bật: - Vị trí phong thủy tốt, mang lại tài lộc cho gia chủ. - Mặt tiền rộng, phù hợp cho việc kinh doanh. - Pháp lý rõ ràng, đảm bảo an tâm cho người mua. Để biết thêm thông tin và nhận tư vấn miễn phí, vui lòng liên hệ với Lê Thị Huế qua số điện thoại 0963635311

Xem thêm

Liên hệ:

096 363 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 23m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

12,5 tỷ

545 m²
22,94 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất đẹp tại Xã Minh Trí, Sóc Sơn, Hà Nội, 12,5 tỷ, 545m2, nhiều tiện ích hot - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.