Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất 505m2 tại đường 3, Phù Lỗ, Sóc Sơn, Hà Nội, giá ưu đãi 21,5 tỷ

Ngày đăng: 25/07/2025

5.4
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Đất nền siêu rộng ở đường 3, Phù Lỗ, Sóc Sơn, Hà Nội, lý tưởng cho những ai muốn xây dựng tổ ấm hoặc đầu tư sinh lời. - Diện tích 505m2, mặt tiền 12m, ngõ vào rộng 5m, dễ dàng cho xe cộ ra vào. - Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ sẵn sàng. - Khu vực phong thủy tốt, không gian thoáng đãng, phù hợp cho cuộc sống an lành. - Nơi lý tưởng cho việc xây dựng nhà ở hoặc kinh doanh, mặt tiền rộng rãi. Địa điểm xung quanh: - Gần Winmart + cho mọi nhu cầu mua sắm. - Trường Tiểu Học Phù Lỗ B thuận tiện cho gia đình có trẻ nhỏ.

Xem thêm

Liên hệ:

098 352 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 12m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

21,5 tỷ

505 m²
42,57 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. 3, X. Phù Lỗ, H. Sóc Sơn, Tp. Hà Nội
HV

Hoàng Quốc Việt

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất 505m2 tại đường 3, Phù Lỗ, Sóc Sơn, Hà Nội, giá ưu đãi 21,5 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.