Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp đất Sóc Sơn, mặt tiền 10,89m, kinh doanh ngay, giá chỉ 689 triệu

Ngày đăng: 22/07/2025

6.9
Khá
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/1
Mô tả tin đăng
Mảnh đất sổ đỏ chính chủ, diện tích 87.3m2, mặt tiền rộng 10.89m, tọa lạc ngay trên đường trục chính kinh doanh sầm uất tại Sóc Sơn, Hà Nội.
Vị trí đắc địa, xung quanh đầy đủ tiện ích như trường học, bệnh viện, chợ, khu công nghiệp và quán xá, đảm bảo kinh doanh thuận lợi.
Giá bán hấp dẫn chỉ 689 triệu đồng.
Liên hệ ngay số điện thoại 0328571032 (Zalo) để biết thêm chi tiết và xem sổ đỏ. Đừng bỏ lỡ cơ hội đầu tư tuyệt vời này!
Xem thêm

Liên hệ:

032 857 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10,89m
Chiều sâu 8,02m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được, Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

689 triệu

87.3 m²
7,89 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp đất Sóc Sơn, mặt tiền 10,89m, kinh doanh ngay, giá chỉ 689 triệu - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.