Bán lô đất vàng đường Hai Bà Trưng, cách biển Sầm Sơn chỉ 600m, sổ đỏ trao tay, giá rẻ nhất

Ngày đăng: 21/05/2026

6.2
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Bán lô đất vàng đường Hai Bà Trưng, cách biển Sầm Sơn chỉ 600m, sổ đỏ trao tay, giá rẻ nhất thị trường. Vị trí siêu đẹp đầu tư là thắng! Diện tích: 447m² (mặt tiền rộng gần 10m). Giá bán: 14.3 tỷ (Sổ đỏ trao tay pháp lý chuẩn chỉnh). Cách biển chỉ 600m Đi bộ vài phút ra tới biển. Cách quảng trường Sun Group: 100m. Mặt đường Hai Bà Trưng rộng 33m. Đường lớn, ô tô tránh thoải mái. Khu vực đầy đủ tiện ích, dân cư đông, tiềm năng tăng giá cực mạnh. Vị trí đắc địa tiềm năng sinh lời cao. Phù hợp xây khách sạn, homestay, nhà nghỉ, hoặc đầu tư lướt sóng. Liên hệ ngay: Đình Trường 0989685585 để nhận sổ và xem đất thực tế!

Xem thêm

Liên hệ:

098 968 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

14,3 tỷ

447 m²
31,99 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
P. Hai Bà Trưng, P. Quảng Cư, Tp. Sầm Sơn, T. Thanh Hóa
ĐT

Đình Trường

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán lô đất vàng đường Hai Bà Trưng, cách biển Sầm Sơn chỉ 600m, sổ đỏ trao tay, giá rẻ nhất - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.