Bán đất xây Nhà nghỉ, Khách sạn, Nhà Hàng gần Quảng Trường Biển Sầm Sơn.

Ngày đăng: 21/05/2026

6
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Cần bán 6 lô (465m2) đất liền kề TĐC Quảng Trường Biển Sầm Sơn, nằm sát quảng trường, cách biển chỉ 70m, nằm bên cạnh khu Shophouse , 2 mặt tiền trước sau( Hướng Đông và Tây), mặt tiền 15m, Thích hơp để xây Nhà Hàng, khách sạn. Giá đầu tư thích hợp Pháp lý : Đã có sổ đỏ Lh: 0865616366

Xem thêm

Liên hệ:

086 561 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 15m
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

20,93 tỷ

465 m²
45,01 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông
Địa chỉ
Sun Group Sầm Sơn, Tp. Sầm Sơn, T. Thanh Hóa
HT

Hoàng Thị Thoa

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán đất xây Nhà nghỉ, Khách sạn, Nhà Hàng gần Quảng Trường Biển Sầm Sơn. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.