Bán đất lúa 1600m2 vuông vắn, mặt tiền 17m đường hoa Sa Đéc, Đồng Tháp

Ngày đăng: 17/04/2026

6.7
Khá
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/1
Mô tả tin đăng
Cần bán 1600m2 đất lúa vuông vắn, cao ráo tại đường Hoa Sa Đéc, tỉnh Đồng Tháp.
Bất động sản có chiều ngang 17m và chiều dài 100m, tạo nên một hình dáng vuông vắn lý tưởng.
Vị trí đắc địa ngay Làng Hoa Sa Đéc, khu vực đẹp và thuận lợi cho việc kinh doanh, buôn bán.
Đường nhựa ô tô thông thoáng, dễ dàng di chuyển.
Giá bán: 7 tỷ 500 triệu đồng.
Liên hệ xem đất: 0939786485.
Xem thêm

Liên hệ:

093 978 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 17m
Chiều sâu 100m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được, Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

7,5 tỷ

1.700 m²
4,41 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Ngõ 1 ô tô (2,5 - 5m)
Địa chỉ
Tp. Sa Đéc, T. Đồng Tháp
NH

Nhât Huy

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán đất lúa 1600m2 vuông vắn, mặt tiền 17m đường hoa Sa Đéc, Đồng Tháp - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.