Tin đăng đã hết hạn.

Đất nền siêu phẩm mặt tiền đường Phạm Hùng, hẻm hông 1m, giá hơn 6 tỷ

Ngày đăng: 09/08/2025

7.2
Khá
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/2
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Cơ hội sở hữu cặp nền đất vàng mặt tiền đường Phạm Hùng đây rồi!
Diện tích rộng rãi 9.5m x 33m, tha hồ xây dựng cơ ngơi.
Đất có hẻm hông rộng 1m, thông thoáng.
Hướng Tây Nam mát mẻ, đón tài lộc.
Giá bán chỉ 6.xx tỷ, nhanh tay kẻo lỡ.
Liên hệ ngay 0918969797 để được tư vấn và xem đất.
Xem thêm

Liên hệ:

091 896 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 9,5m
Chiều sâu 33m
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được, 2 đường trước sau

Vị trí bản đồ

6 tỷ

313.5 m²
19,14 triệu/m²
Địa chỉ
Đ. Phạm Hùng, P. An Hòa, Tp. Rạch Giá, T. Kiên Giang
NK

Nguyễn Khoa

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất nền siêu phẩm mặt tiền đường Phạm Hùng, hẻm hông 1m, giá hơn 6 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.