Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất Lâm Quang Ky P.An Hoà Rạch Giá Kiên Giang 120m² giá 620 triệu, SHR, xây tự do

Ngày đăng: 22/07/2025

5.7
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Chính chủ cần bán lô đất mặt tiền Lâm Quang Ky, phường An Hoà, TP.Rạch Giá, Kiên Giang. Diện tích 120m² (ngang 5m dài 24m), đất vuông vức, cao ráo, không ngập. Sổ hồng riêng, sang tên công chứng trong ngày, xây dựng tự do, không quy hoạch, không tranh chấp. Khu vực dân cư đông đúc, an ninh, gần trường học, chợ, bệnh viện, cách Lâm Quang Ky chỉ 30m, hẻm bê tông sạch sẽ, xe hơi tới nơi. Gần chợ An Hoà, di chuyển ra trung tâm Rạch Giá rất gần, thích hợp xây nhà ở, đầu tư cho thuê, hoặc giữ tài sản vì khu vực đang phát triển mạnh. Giá bán 620 triệu, giá mềm so với khu vực, sổ sẵn công chứng liền tay. Anh chị thiện chí mua liên hệ em Phú 0934022125Zalo/Viber) để xem sổ và đất trực tiếp, hỗ trợ công chứng sang tên, ngân hàng thẩm định vay nếu cần. Cảm ơn anh chị đã xem tin.

Xem thêm

Liên hệ:

093 402 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

630 triệu

120 m²
5,25 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Lâm Quang Ky, P. An Hòa, Tp. Rạch Giá, T. Kiên Giang
TP

Trần Tiến Phú

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất Lâm Quang Ky P.An Hoà Rạch Giá Kiên Giang 120m² giá 620 triệu, SHR, xây tự do - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.