Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất nền dự án KĐTM lấn biển Tây Bắc TP. Rạch Giá, giá siêu hời, 3,5 tỷ, 204 m2

Ngày đăng: 10/07/2025

5.5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Khu đô thị mới lấn biển Tây Bắc TP. Rạch Giá, là nơi lý tưởng để đầu tư và định cư. + Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ/ sổ hồng. + Mặt tiền 10m, phù hợp kinh doanh. + Đường vào rộng 15m, thuận tiện cho xe hơi. + Đất có phong thủy tốt, hứa hẹn mang lại tài lộc. + Diện tích 204m2, thoải mái xây dựng theo ý muốn. Tiện ích xung quanh: + Gần siêu thị Winmart Vincom Kiên Giang và Bách Hóa Xanh 219 Nguyễn Bỉnh Khiêm. + Công viên khu lấn biển Tây Bắc và công viên Nguyễn Trung Trực cho không gian thư giãn. + Trường THCS Hùng Vương và Trung tâm Ngoại ngữ - Tin học New York gần kề. Liên hệ để biết thêm thông tin chi tiết: 0987528220 PKD Chủ đầu tư.

Xem thêm

Liên hệ:

098 752 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m

Vị trí bản đồ

3,5 tỷ

204 m²
17,16 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Vincom Rạch Giá, Tp. Rạch Giá, T. Kiên Giang
NM

Nguyễn Đức Mạnh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất nền dự án KĐTM lấn biển Tây Bắc TP. Rạch Giá, giá siêu hời, 3,5 tỷ, 204 m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.