Tin đăng đã hết hạn.

Đất Góc MTĐ Nguyễn Văn Tố, kế Quảng Trường Trần Quang Khải, Lộ 11.5m, 9x23m, full thổ cư, Sổ Hồng

Ngày đăng: 13/06/2025

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Đất Nguyễn Văn Tố tiếp giáp đường rộng 5.5m lề mỗi bên 3m, bên hông giáp hẻm kỹ thuật 1m được mở Cửa Sổ cho tất cả các phòng lấy sáng và gió tự nhiên. Từ Đất Nguyễn Văn Tố thuận lợi kết nối ra Nguyễn Văn Cừ - 3/2 - Tôn Đức Thắng - Trần Quang Khải, Trung tâm KĐT Hoàng Gia chỉ 250m tiếp cận đầy đủ mọi tiện ích, Cơ quan hành chính công..nên phù hợp để: Đầu tư, xây nhà ở, Biệt thự, kho bãi, văn phòng công ty, kinh doanh đa ngành nghề.. Diện tích: 9m x 23m = 206m2 Đất ở đô thị, full thổ cư. Xây dựng và thiết kế tự do Nền cao ráo vuông vức đẹp Hướng Đông Bắc đón nắng sáng tốt chiều mát Sổ Hồng sẵn sang tên ngay Giá 3 tỷ 990 thương lượng nhẹ Ngân hàng hổ trợ 75% đến 25 năm Quý khách quan tâm xin liên hệ THLAND để được chia sẽ tận tình! Hotline 0949862139 Địa chỉ: P22-54 đường 3/2 KĐT Phú Cường, Rạch Giá, Kiên Giang Website: https:// thland .vn/ THLAND chuyên phân phối BĐS Khu đô thị Phú Cường. Tư vấn đầu tư, Mua bán ký gởi, Thiết kế thi công xây dựng, Hổ trợ giấy tờ pháp lý, Vay vốn ngân hàng, Cầm cố tài sản.. THLAND: Tạo dựng giá trị - Hợp tác dài lâu. #thland #nha_dat_phu_cuong #dat_nguyen_van_to #dat_trung_tam_hanh_chinh_rach_gia #dat_phuong_an_hoa_rach_gia

Xem thêm

Liên hệ:

094 986 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 9m

Vị trí bản đồ

3,99 tỷ

206 m²
19,37 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
P. Nguyễn Văn Tố, P. An Hòa, Tp. Rạch Giá, T. Kiên Giang
NH

Nguyễn Trung Hậu

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất Góc MTĐ Nguyễn Văn Tố, kế Quảng Trường Trần Quang Khải, Lộ 11.5m, 9x23m, full thổ cư, Sổ Hồng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.