Dự án Phú Gia Royal Park Quy Nhơn, chiết khấu khủng lên đến 14,5%. Liên hệ ngay để biết chi tiết

Ngày đăng: 22/05/2026

6.3
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Phú Gia Royal Park Quy Nhơn khu đô thị đáng sống bậc nhất trung tâm Quy Nhơn. Sở hữu vị trí đắc địa ngay trung tâm TP. Quy Nhơn, Phú Gia Royal Park mang đến không gian sống hiện đại, tiện nghi và đẳng cấp dành cho cư dân tinh hoa. Vị trí vàng: Kết nối nhanh đến biển Quy Nhơn. Gần trường học, bệnh viện, trung tâm thương mại. Hạ tầng đồng bộ giao thông thuận tiện. Tiện ích nội khu cao cấp: Công viên cây xanh rộng lớn. Hồ điều hòa thoáng mát. Khu vui chơi trẻ em. Trung tâm thương mại shophouse sầm uất. An ninh 24/7. Sản phẩm đa dạng: Đất nền. Nhà phố thương mại. Biệt thự cao cấp. Pháp lý minh bạch Sổ đỏ từng nền. Tiềm năng tăng giá mạnh nhờ vị trí trung tâm và quy hoạch phát triển đồng bộ của TP. Quy Nhơn. Nhiều chính sách ưu đãi hấp dẫn cho khách hàng đầu tư và an cư. Liên hệ ngay để nhận bảng giá & vị trí đẹp nhất! Hotline: 0913800009

Xem thêm

Liên hệ:

091 380 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 18m
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

6,6 tỷ

85 m²
77,65 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Khu biệt thự Đại Phú Gia, Đ. Võ Nguyên Giáp, P. Nhơn Bình, Tp. Quy Nhơn, T. Bình Định
LH

Lê Huy

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Dự án Phú Gia Royal Park Quy Nhơn, chiết khấu khủng lên đến 14,5%. Liên hệ ngay để biết chi tiết - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.