Tin đăng đã hết hạn.

Mảnh đất vàng Quy Nhơn, hẻm 7m, đón tương lai thịnh vượng!

Ngày đăng: 29/09/2025

7.4
Khá
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/2
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Tìm kiếm cơ hội đầu tư tại mảnh đất Quy Nhơn đầy tiềm năng, tọa lạc trên đường Âu Cơ Bùi Thị Xuân.
Diện tích 41m2, mặt tiền 4,6m, hẻm rộng 7m, ô tô ra vào thoải mái.
Vị trí đắc địa gần cây xăng dầu Quân Đội, thuận tiện di chuyển và tiếp cận các tiện ích.
Giá bán chỉ 850 triệu.
Liên hệ ngay 0338624714 hoặc Zalo 0823783648 để biết thêm thông tin chi tiết và sở hữu cơ hội đầu tư hấp dẫn này!
Xem thêm

Liên hệ:

033 862 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,6m
Chiều sâu 8,91m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Đắc địa - Ngã 3-4-5-6, Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

850 triệu

41 m²
20,73 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Ngõ 2 ô tô tránh (5 - 7m)

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Mảnh đất vàng Quy Nhơn, hẻm 7m, đón tương lai thịnh vượng! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.