Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất hẻm đường Trần Quang Diệu, Quy Nhơn, diện tích 42.1m2, gần chợ, trường học, giá 1.2 tỷ

Ngày đăng: 23/09/2025

6.5
Khá
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/1
Mô tả tin đăng
Bán đất hẻm tại đường Trần Quang Diệu, thành phố Quy Nhơn.
Diện tích đất là 42.1m2, ngang 4.32m, vị trí gần chợ và trường học, thuận tiện cho sinh hoạt hàng ngày.
Giá bán: 1.2 tỷ.
Liên hệ: 0973252056 để biết thêm chi tiết.
Xem thêm

Liên hệ:

097 325 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,32m
Chiều sâu 9,75m
Mức độ giao dịch Gấp

Vị trí bản đồ

1,2 tỷ

42.1 m²
28,5 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Ngõ 2 ô tô tránh (5 - 7m)
Địa chỉ
P. Trần Quang Diệu, Tp. Quy Nhơn, T. Bình Định
BL

Bích Liễu

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất hẻm đường Trần Quang Diệu, Quy Nhơn, diện tích 42.1m2, gần chợ, trường học, giá 1.2 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.