Tin đăng đã hết hạn.

Bán lô đất vip dt: 269m2 view sông hà thanh cách quốc lộ 19 1km giá 5 tỷ9

Ngày đăng: 11/04/2025

5.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

BÁN LÔ ĐẤT VIP DT: 269M2 VIEW SÔNG HÀ THANH CÁCH QUỐC LỘ 19 1KM giá 5 tỷ9
Chủ sở hữu cần bán hai lô đất góc tại khu Quảng Vân, xã Phước Thuận, huyện Tuy Phước, Bình Định. Cả hai lô đều có vị trí đẹp, view sông thơ mộng, thích hợp để xây dựng biệt thự nghỉ dưỡng. kinh doanh
Lô 1:
Diện tích: 269,5 m²
Giá bán: 5,9 tỷ đồng
Lô 2:
Diện tích: 492,6 m²
Giá bán: 8,9 tỷ đồng
+ Vị trí các lô đất gần nhà thờ Làng Sông, thuộc khu vực yên tĩnh, không gian thoáng đãng, phù hợp cho việc xây dựng biệt thự nghỉ dưỡng hoặc đầu tư lâu dài.
+ Việc di chuyển đến các khu du lịch biển Tp Quy Nhơn 6km rất thuận lợi
Liên hệ: 0906 826 557 để biết thêm chi tiết và xem đất.

Xem thêm

Liên hệ:

090 682 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 14m

Vị trí bản đồ

5,9 tỷ

269 m²
21,93 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán lô đất vip dt: 269m2 view sông hà thanh cách quốc lộ 19 1km giá 5 tỷ9 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.