Tin đăng đã hết hạn.

Đất Phú Cát - Mặt tiền 7m, đối diện trường học, kinh doanh phát đạt

Ngày đăng: 16/09/2025

7
Khá
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/1
Mô tả tin đăng
Bạn đang tìm kiếm một cơ hội đầu tư sinh lời ngay tại Phú Cát? Mảnh đất vàng này chính là thứ bạn cần!
Diện tích 48.2m2, mặt tiền rộng hơn 7m, đất nằm ngay vị trí đắc địa đối diện trường học, cực kỳ lý tưởng để kinh doanh buôn bán.
Đất trồng cây lâu năm, phù hợp với nhiều mục đích sử dụng khác nhau. Sổ đỏ chính chủ, giao dịch nhanh chóng trong ngày.
Vị trí tại Yên Thái, Phú Cát, Hà Nội. Giá chỉ khoảng 1 tỷ đồng. Liên hệ ngay 0378513364 để không bỏ lỡ cơ hội có một không hai này!
Xem thêm

Liên hệ:

037 851 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7m
Chiều sâu 6,89m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được

Vị trí bản đồ

1 tỷ

48.2 m²
20,75 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Ngõ 1 ô tô (2,5 - 5m)
Địa chỉ
X. Phú Cát, H. Quốc Oai, Tp. Hà Nội
HH

Hà Hằng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất Phú Cát - Mặt tiền 7m, đối diện trường học, kinh doanh phát đạt - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.