Tin đăng đã hết hạn.

330m mặt tiền 16.7m tại Chùa Thầy , sài sơn

Ngày đăng: 11/09/2025

5.6
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Các bác có tiền thì đầu tư gì ạ trong khi vàng thì lên xuống bấp bênh , lãi suất ngân hành thì quá thấp . Chỉ lên đầu tư vào đất vì người ta không thể tạo ra nó Trục chính vào khu dân cư,diện tích" ,330m ..măth tiền 16.7m . Hùn thửa vuông như bánh trưng . Làm khu vườn cổ tích thì hết nước chấm, vị trí thì đẹp nhất Sài Sơn mà giá chỉ nhỉnh 3tr/m (nhỉnh có như ko) Đất nằm gần khu dân cư, nhà vườn hiện hữu Cách đường tỉnh DH08 chỉ 100m Đường thông,ô tô chạy vòng quanh Cách đại lộ thăng long chỉ 2km Cách Big C Trần Duy Hưng 17km Giao thông cực thuận tiện,các bác nhanh tay nhé. Ko phải lúc nào cũng có những mảnh chất lượng như này đâu ạ Các bác quan tâm alo em Hoa Tuyet .. để được tư vấn

Xem thêm

Liên hệ:

096 311 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 16,7m

Vị trí bản đồ

1,15 tỷ

330 m²
3,48 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Nam
Địa chỉ
Khu đô thị Sunny Garden City, Đ. Đại lộ Thăng Long, X. Sài Sơn, H. Quốc Oai, Tp. Hà Nội
HT

Hoa Tuyet

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết 330m mặt tiền 16.7m tại Chùa Thầy , sài sơn - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.