Tin đăng đã hết hạn.

A4 bán đất phân lô nghỉ dưỡng tại Đồng Vỡ Phú Mãn HL4 Hòa Lạc

Ngày đăng: 04/09/2025

6.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán đất phân lô nghỉ dưỡng tại Đồng Vỡ Phú Mãn HL4 Hòa Lạc. Vị trí: Đồng Vỡ, xã Phú Mãn, Quốc Oai, Hà Nội (thuộc phân khu HL4 Hòa Lạc). Diện tích đa dạng: 426m² 459m² 467m². Thổ cư: 100m² mỗi lô Sổ hồng riêng, xây dựng ngay. Hướng: Đông Nam mặt tiền cực rộng 9.5m, đường ô tô. Cách: Đường Đồng Vỡ 50m. Đại lộ Hồ Chí Minh chỉ 300m. QL21 chỉ 4km. Nút giao hoa thị Hòa Lạc 7km. Mỹ Đình Hà Nội chỉ 37km. Gần khu công nghệ cao 2, tổ hợp y tế Hòa Lạc, ĐH Quốc Gia, các homestay nghỉ dưỡng nổi tiếng như An Phúc Retreat, Núi Cầu Nguyện,... Tài chính chỉ từ 6 - 7 tỷ sở hữu ngay lô đất nghỉ dưỡng pháp lý sẵn! Tại sao nên sở hữu ngay? Pháp lý an toàn Sổ hồng riêng từng lô. Vị trí chiến lược kết nối đại lộ, đường lớn, chỉ vài phút là tới trung tâm Hòa Lạc. Khu vực tiềm năng tăng giá mạnh Cận kề Đại học Quốc Gia, công nghệ cao, quy hoạch đồng bộ. Không gian sống lý tưởng Đồi núi, cây xanh, không khí trong lành, cực kỳ phù hợp làm biệt thự nhà vườn, farmstay nghỉ dưỡng. Đánh giá tiềm năng: Có pháp lý sẵn + sổ hồng yên tâm. Vị trí gần đường lớn, kết nối thuận tiện, thuộc khu vực Hoà Lạc đang được đẩy mạnh xây dựng, phát triển hạ tầng cơ sở, ĐH Quốc Gia ngày càng nhiều sinh viên và giảng viên, cán bộ công nhân viên về càng ngày càng đông... Quỹ đất rộng, phù hợp làm biệt thự nghỉ dưỡng, nhà vườn. Vỉa hè, đường đi rộng rãi, nơi sinh sống lý tưởng. Xung quanh đồi núi chập chùng, nhiều cây xanh, hạ tầng đẹp, nghỉ dưỡng tuyệt vời, nơi sống lý tưởng.

Xem thêm

Liên hệ:

098 185 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 9,5m
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

7,3 tỷ

467.5 m²
15,61 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Đ. Đồng Vỡ, X. Phú Mãn, H. Quốc Oai, Tp. Hà Nội
NT

Nguyễn Thị Trang

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết A4 bán đất phân lô nghỉ dưỡng tại Đồng Vỡ Phú Mãn HL4 Hòa Lạc - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.