Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất CNC Hòa Lạc 231.9m² mặt đường đôi 60m, đối diện Nhà máy in tiền Quốc Gia, gần ga Metro số 5

Ngày đăng: 28/08/2025

6.2
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Siêu tài đón lộc nhà máy in tiền quốc gia, sát Đại Lộ Thăng Long, gần Ga Metro số 5 (văn cao hòa Lạc). Nhanh tay sở hữu lô đất diện tích 231.9m² tại vị trí kim cương của CNC Hòa Lạc đón sóng lớn khởi công ga Metro và khu Công nghệ cao phía Tây ngay trong năm nay. + Đối diện nhà máy in tiền quốc gia siêu tài lộc. + Cách đại lộ thăng long, ga Metro chuẩn bị khởi công chỉ 2 phút đi bộ, + Đất bám mặt đường đôi CNC (đường đại lộ rộng 60m) vị trí kim cương nhất đại lộ, rất hiếm nhà bán, + Cách Big C 22km, di chuyển về HN chỉ 20p lái xe, hoặc đi tàu cao tốc ga Metro chỉ 10 phút trong vài năm tới nếu định cư tại nơi đáng sống nhất phía Tây HN. + Pháp lý đầy đủ, sổ hồng chính chủ. + Mặt đường rộng 60m, thuận tiện kinh doanh nhà hàng, xây liền kề, shophouse đa mục đích kinh doanh. + Mặt tiền rộng hơn 6m, phù hợp cho kinh doanh. + Hướng cửa chính đón tài lộc nhà máy in tiền Quốc Gia. Liên hệ chị Lan chính chủ 0987278180 để chốt nhanh giá tốt.

Xem thêm

Liên hệ:

098 727 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6,17m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

12,3 tỷ

231.9 m²
53,04 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Bắc
Địa chỉ
Đ. Đại lộ Thăng Long, X. Phú Cát, H. Quốc Oai, Tp. Hà Nội
L

Lan

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất CNC Hòa Lạc 231.9m² mặt đường đôi 60m, đối diện Nhà máy in tiền Quốc Gia, gần ga Metro số 5 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.