Tin đăng đã hết hạn.

Lô đất đẹp tại thôn Nũ Rùa - Phú Cát DT 246.7m2 giá chỉ 4, x tỷ

Ngày đăng: 22/08/2025

5.3
Trung bình
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/2
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Chính chủ cần bán lô đất đẹp tại thôn Nũ Rùa, Xã Phú Cát, Hà Nội. Diện tích: 246.7m2. Mỗi lô có 100m2 đất ở thổ cư, còn lại là đất vườn lâu dài. Mặt tiền 8m. Vị trí cực đẹp: Nằm ngay trục chính thôn Nũ Rùa mặt đường rộng, ô tô tránh thoải mái, giao thông cực kỳ thuận tiện. Cách đường huyện DH09 chỉ 200m, kết nối nhanh chóng đến trung tâm hành chính. Cách đại lộ Thăng Long chỉ 3km, vào trung tâm Hà Nội chỉ mất khoảng 30 phút. Cách Big C Thăng Long chỉ 28km thuận lợi cho sinh hoạt và đầu tư. Lợi thế: Khu vực dân cư hiện hữu, an ninh tốt, tiềm năng phát triển mạnh. Phù hợp xây nhà vườn nghỉ dưỡng, đầu tư lâu dài hoặc phân lô bán lại. Giá bán: Thỏa thuận trực tiếp cam kết giá tốt nhất khu vực. Liên hệ ngay: Để đi xem đất và nhận thông tin chi tiết!

Xem thêm

Liên hệ:

097 766 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8m
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

4,32 tỷ

246.7 m²
17,51 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Lô đất đẹp tại thôn Nũ Rùa - Phú Cát DT 246.7m2 giá chỉ 4, x tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.