Tin đăng đã hết hạn.

985m2 Full TC mặt tiền 20m. Gần hồ tại Phú Cát Hà Nội

Ngày đăng: 23/08/2025

5.8
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Cơ hội đầu tư sở hữu ngay mảnh đất vàng tại Phú Cát Hòa Lạc. Vị trí đắc địa: Diện tích: 985m2 full thổ cư. Nằm ngay trục chính đường nhựa rộng rãi, giao thông cực thuận tiện. Gần hồ Đồng Vỡ Phú Cát, không khí trong lành, cảnh quan thoáng mát. Thuộc khu vực được mệnh danh là khu nghỉ dưỡng của Anh Chị Hà Nội, không gian yên tĩnh, thích hợp an cư nghỉ dưỡng. Nằm trong khu đô thị vệ tinh Hòa Lạc, tiềm năng tăng giá mạnh mẽ theo định hướng phát triển thủ đô. Lợi thế nổi bật: Đất vuông vắn, bằng phẳng, pháp lý rõ ràng. Thích hợp xây biệt thự, homestay nghỉ dưỡng hoặc đầu tư sinh lời. Xung quanh dân trí cao, hạ tầng đồng bộ, tiện ích đầy đủ. Giá tốt cho nhà đầu tư sổ đỏ trao tay. Liên hệ ngay để xem đất và sở hữu mảnh đất hiếm có này! 0349946860

Xem thêm

Liên hệ:

034 994 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 20m
Ưu điểm BĐS Dân trí cao, Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

19 tỷ

985 m²
19,29 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết 985m2 Full TC mặt tiền 20m. Gần hồ tại Phú Cát Hà Nội - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.